Labaran Masana'antu

  • Amfani da Kula da Kayan Auna

    Amfani da Kula da Kayan Auna

    Ma'auni na lantarki kayan aiki ne na aunawa da auna lokacin karba da aikawa da kaya. Daidaiton sa ba wai kawai yana rinjayar ingancin karba da aikawa ba, har ma yana shafar mahimmancin masu amfani da bukatun kamfanin kai tsaye. A cikin tsarin pr...
    Kara karantawa
  • Dalilai da yawa da ke Shafi Dorewa na Madaidaicin Ma'aunin Belt

    Dalilai da yawa da ke Shafi Dorewa na Madaidaicin Ma'aunin Belt

    1. Ingancin da tsayin daka na ma'aunin bel mai mahimmanci Game da ingancin kayan aikin sikelin samarwa, ana sarrafa ma'aunin sikelin tare da kariyar fenti mai yawa da kariyar fenti guda ɗaya; Ana kiyaye tantanin halitta ta iskar gas mara amfani da kuma cikin...
    Kara karantawa
  • Siffofin Sikelin-Layer guda ɗaya

    Siffofin Sikelin-Layer guda ɗaya

    1. Fuskar ta dogara ne akan kayan ƙarfe na carbon da aka tsara tare da ƙaƙƙarfan kauri na 6mm da kwarangwal na ƙarfe na carbon, wanda yake da ƙarfi kuma mai dorewa. 2. Yana da ma'auni na ma'auni na ma'auni, tare da 4 kafa na ƙafafu masu daidaitawa don sauƙi shigarwa. 3. Yi amfani da IP67 mai hana ruwa ...
    Kara karantawa
  • Hankali a cikin daidaita nauyi

    Hankali a cikin daidaita nauyi

    (1) JJG99-90 da Ka kasance da cikakkun ka'idoji akan hanyoyin daidaituwa da yawa na azuzuwan yanayi na kaya masu nauyi, waɗanda sune tushen ma'aikatan halar. (2) Don ma'aunin ajin farko, takardar shaidar daidaitawa ya kamata ta nuna ƙimar da aka gyara na ...
    Kara karantawa
  • Kariyar ma'aunin pallet na lantarki

    Kariyar ma'aunin pallet na lantarki

    1. An haramta sosai don amfani da sikelin pallet azaman babbar mota. 2. Kafin yin amfani da ma'auni na lantarki, sanya dandalin ma'auni da ƙarfi don kusurwoyi uku na ma'auni su kasance a ƙasa. Inganta kwanciyar hankali da daidaiton ma'auni. 3. Kafin kowane awo, yi ...
    Kara karantawa
  • Hanyar Kula da Sikelin Lantarki

    Hanyar Kula da Sikelin Lantarki

    Ⅰ: Ba kamar ma'auni na inji ba, ma'aunin lantarki yana amfani da ka'idar ma'aunin ƙarfin lantarki don auna gwaji, kuma suna da sel masu kaya a ciki, wanda aikin su yana rinjayar daidaito da kwanciyar hankali na ma'aunin lantarki. Duk da haka, daban-daban na waje muhalli ...
    Kara karantawa
  • Bayanin Halayen Sensor Sikelin Sikelin Lantarki

    Bayanin Halayen Sensor Sikelin Sikelin Lantarki

    Dukanmu mun san cewa ainihin abin da ke cikin ma'aunin lantarki shine nau'in ɗaukar nauyi, wanda ake kira "zuciya" na ma'aunin lantarki. Ana iya cewa daidaito da azancin na’urar firikwensin kai tsaye ne ke tabbatar da aikin...
    Kara karantawa
  • Hanyoyi Hudu Lokacin Siyan Sikeli akan Layi

    Hanyoyi Hudu Lokacin Siyan Sikeli akan Layi

    1. Kar a zabi masana'antun sikelin da farashin siyar da su ya yi ƙasa da farashin Yanzu ana samun ƙarin shagunan sikelin lantarki da zaɓi, mutane sun san farashi da farashin su sosai. Idan ma'aunin lantarki da masana'anta ke siyar ya fi arha, za ku...
    Kara karantawa