MATSALAR NAUYI

Takaitaccen Bayani:

Tare da ramp karfe, yana kawar da aikin kafuwar farar hula ko ramp ɗin kankare kuma zai yi aiki, wanda kawai ke buƙatar aikin tushe kaɗan. Sai kawai ana buƙatar daidaitaccen wuri mai ƙarfi da santsi. Wannan tsari yana haɓaka adanawa a cikin farashin aikin kafuwar farar hula da lokaci.

Tare da ramukan karfe, za'a iya wargaje ma'aunin nauyi kuma a sake haɗawa cikin ɗan gajeren lokaci, ana iya komawa akai-akai kusa da wurin aiki. Wannan zai taimaka sosai wajen rage nisan gubar, rage farashin sarrafa, ƙarfin ma'aikata, da ingantaccen ingantaccen aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Features da Abvantbuwan amfãni

• Ma'aunin da aka ɗora saman saman yana da fa'idar haɓakawa na gaba ta hanyar ƙara module ko biyu don samun dandamali mai tsayi.

• Nau'in ma'aunin ma'auni na zamani yana da membobi masu tsayi guda 4 don haka tsarin ya fi ƙarfi, duk da haka sumul.

• Ma'aunin mu na ma'aunin nauyi yana sanye da sel masu ɗaukar nauyi waɗanda ke tallafawa tsarin ta hanyar tsari na musamman. Wannan yana rage ɗora nauyi wanda babbar motar motsa jiki ta ƙirƙira akan dandamali kuma ta haka ana ɗaukar daidaiton tantanin halitta na dogon lokaci.

• Rage yuwuwar tsatsa kamar yadda na'urorin ke waldawa ba tare da lahani ba kuma ruwan sama da slush ba zai iya shiga cikin ma'aunin nauyi ba wanda tabbas zai rage farashin kulawa.

Platform ya ƙunshi nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan walda waɗanda ke da cikakken walƙiya kuma masu tsauri, lodin keken keke da aunawa ba su da wata matsala kuma suna rage farashin kulawa zuwa ƙarami.

Daidaitaccen kayan haɗi na sassan lantarki

1.Load Kwayoyin

bridge loadcell_副本

2.Mai nuni

nuna alama

3.Junction Box tare da igiyoyin sigina

igiyoyi

Na'urorin haɗi na zaɓi na sassan lantarki:

1.Big scoreboard don ganin manyan lambobi mafi dacewa.

babban allo

2.PC da Printer ko printing Weight Bill

printer

 

3.Management auna tsarin software

software

4.Camera, fitulun zirga-zirga, ƙofar shinge, ƙarar magana.

hasken zirga-zirga

Zaɓuɓɓukan zaɓi don dandamalin awo:

1.Biyu na gefe don kariya daga manyan motocin da ke tuƙi.

DOGON JAGORA

2.Climb karfe ramps ga manyan motoci sauki sauka da kuma kashe dandali awo.

Top farantin: 8mm checkered farantin, 10mm lebur farantin

Girma: cikakken nisa / 1.5×3.5m 1.5x4m, 1.5x5m

Tare da tsakiyar rata / 1.25 × 2.2m, 1.25x4m, 1.25x5m

Sauran girma da ake samu akan buƙata

Nau'in fenti: Paint Epoxy

Launi na fenti: na zaɓi

微信图片_20190827142337_副本


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana