3 Ton Masana'antu Ma'aunin Ma'auni, Sikelin Gidan Warehouse 65mm Tsayin Platform

Takaitaccen Bayani:

Ma'aunin bene na PFA227 ya haɗu da ingantaccen gini, mai sauƙin tsaftacewa. Yana da ɗorewa isa don samar da ma'auni daidai, abin dogaro yayin da yake tsaye don amfani da shi akai-akai a cikin jika da mahalli masu lalata. An yi shi gaba ɗaya da bakin karfe, ya dace da aikace-aikacen tsabtace tsabta waɗanda ke buƙatar wankewa akai-akai. Zaɓi daga nau'ikan ƙarewa iri-iri waɗanda ke tsayayya da karce kuma suna da sauƙin tsaftacewa na musamman. Ta hanyar rage lokaci da ƙoƙarin da ake buƙata don tsaftacewa, ma'aunin bene na PFA227 yana taimaka muku haɓaka yawan aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dalla-dalla Bayanin Samfur

Samfurin Sikelin Wuta na PFA227 Girma (Mita) Iyawa (Kg) Loadcells Nuni
Saukewa: PFA227-1010 1.0x1.0M 500-1000Kg  

 

High daidaici C3 bakin karfe load Kwayoyin guda hudu

 

 

Dijital LED / LCD mai nunin bakin karfe tare da fitowar RS232, haɗi zuwa PC

Saukewa: PFA227-1212 1.2x1.2M 1000-3000Kg
Saukewa: PFA227-1212 1.2x1.2M 3000-5000Kg
Saukewa: PFA227-1515 1.5x1.5M 1000-3000Kg
Saukewa: PFA227-1215 1.5x1.5M 3000-5000Kg
Saukewa: PFA227-1215 1.2x1.5M 1000-3000Kg
Saukewa: PFA227-2020 2.0x2.0M 3000-5000Kg
Saukewa: PFA227-2020 2.0x2.0M 5000-8000Kg

Features da Abvantbuwan amfãni

Aikace-aikacen Muhalli Harsh
Tare da ƙaƙƙarfan ginin bakin karfen sa, ma'aunin bene na PFA222 yana da ɗorewa don

amfani mai yawa a muhallin tsafta. Ya dace da wuraren da ake buƙatar wankewa mai tsauri,

gami da masu sarrafa abinci ko abincin dabbobi.

Live Side Rails
An tsara ma'auni don dacewa. Saboda layin dogo na gefen rayayyun sassan dandalin awo ne,

za ka iya sanya lodi a kan duka dogo da dandamali. Rayayyun hanyoyin gefen rai suna ba da damar ma'auni don auna

abubuwa masu siffofi da girma dabam dabam.

Bayanin Ƙarƙashin Ƙarfafa
Kwayoyin lodin ma'auni suna ƙarƙashin layin dogo na gefe, suna ba da damar gina dandalin kusa da matakin bene.

Saboda ƙarancin bayanin ma'auni na musamman, zaku iya matsar da lodi akan da kashe

dandamali cikin sauri, amintacce, da sauƙi.

Dakatar da Kafar Rocker
Ma'auni yana amfani da dakatarwar ƙafar rocker wanda ke daidaitawa ta atomatik don tabbatar da lodi a tsaye.

Wannan nau'in dakatarwa ya fi daidai kuma yana dawwama fiye da haɗin zaren.

Daidaitaccen kayan haɗi na sassan lantarki

1. Rago

2. ginshiƙai masu zaman kansu

3. Mai gadi.

4. Ƙafafun hannu tare da turawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana