Analyzer mai danshi
Aiki
Matakan daidaita kayan aiki:
Da farko haɗa na'urar tantance danshi kuma haɗa wutar lantarki don kunna wutar lantarki
1. Danna "TAL" akan VM-5S kuma ajiye shi har sai ya nuna "-cal 100--"
Don wasu samfura, danna maɓallin "Calibration" kai tsaye akan mahaɗin don nuna cal 100
2. Bayan sanya nauyin 100g, danna maɓallin aikin daidaitawa
3. Daidaitawar kayan aiki ta atomatik
4. Ana nuna "100.000" lokacin da aka ƙare calibration, kuma an kammala ma'auni guda ɗaya.
Da fatan za a koma zuwa littafin koyarwa don matakan daidaita layi
Matakan ƙaddara samfurin:
1. Rufe murfin dumama bayan samfur
2. Saita zafin zafi a gaba, kamar "105 digiri Celsius"
3. Bayan darajar ta tabbata, danna maɓallin "Fara" don fara ma'auni
4. A ƙarshen ma'auni, kayan aiki yana nuna sakamakon ma'auni
Matakan ma'aunin da ke sama sune matakan gwajin yanayin kashewa ta atomatik. Ana iya rufe kayan aiki a ƙayyadadden lokaci ko saita wasu yanayin zafi. Barka da zuwa tuntuɓar mu don shirin na shirin dumama!
Siffar Samfurin
1. Ana iya amfani da shi ba tare da shigarwa da horo ba, mai sauƙi da sauri don amfani bayan an cire shi.
2. Aikin yana da sauƙi, aiki mai mahimmanci ɗaya, kashewa ta atomatik, da sauri samun danshi da sauran dabi'u
3. Gilashin gilashi biyu na ɗakin dumama yana kare fitilar halogen daga lalacewar da sojojin waje ke haifarwa a kowane bangare, kuma tasirin da ake ciki na ciki wanda aka kafa ta gilashin Layer biyu yana inganta aikin sarrafa zafin jiki na ma'aunin danshi, wanda shine musamman bayyananne a cikin ƙayyadaddun danshi na abubuwan da ba su da ƙarfi
4. The visualized m gaban taga zane, da kyau da kuma karimci, na iya lura da canje-canje na danshi a cikin ainihin lokacin aiwatar da aikin na kayan aiki.
5. Hanyoyin nunin bayanai da yawa: ƙimar danshi, ƙimar farko samfurin, ƙimar ƙarshe na samfurin, lokacin ma'auni, ƙimar farko na zafin jiki, ƙimar ƙarshe na zafin jiki
6. 100 nau'ikan hanyoyin auna ma'aunin mai amfani, dacewa da sauri don adanawa da tunawa, babu buƙatar saita kowane lokaci
7. Abubuwan da aka shigo da su da sassan da aka shigo da su, barga, daidaito da kuma tsawon rayuwar kayan aikin shine burin mu na har abada.
8. CPU sarrafa bayanai yana ɗaukar kwakwalwan kwamfuta da aka shigo da su daga Amurka don tabbatar da daidaito da daidaiton lissafin kayan aiki
9. The zafin jiki kula da firikwensin module an sabunta su, dumama sama da sauri, kuma zafin jiki kula ne ko da
10. Sabon-sabon bayyanar ƙira, kayan albarkatun da aka shigo da su da ma'auni na musamman da aka haɗa cikin jiki ɗaya, ainihin juriya na zafin jiki
11. Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun iska da ƙirar ƙirar wutan lantarki don kare kwanciyar hankali da daidaiton tsarin awo na kayan aiki.
12. RS232 serial tashar jiragen ruwa, iya fadada kwamfuta sadarwa, printer sadarwa, PLC da cibiyar sadarwa management