Kayayyaki

  • aA12 dandamali ma'auni

    aA12 dandamali ma'auni

    Canjin A/D mai girma, iya karantawa har zuwa 1/30000

    Ya dace don kiran lambar ciki don nunawa, da maye gurbin ma'aunin ma'ana don kiyayewa da nazarin haƙuri

    Kewayon bin diddigin sifili/ saitin sifili (manual/ kunnawa) kewayon ana iya saita shi daban

    Ana iya saita saurin tace dijital, girma da kwanciyar hankali

    Tare da aikin aunawa da ƙidayar (kariyar asarar wutar lantarki don nauyin yanki ɗaya)

  • aA27 dandamali ma'auni

    aA27 dandamali ma'auni

    Taga guda ɗaya 2 inch nunin haske na musamman na LED
    Riƙe kololuwa da matsakaicin nuni yayin awo, barci ta atomatik ba tare da awo ba
    Saitattun nauyin nauyi, tarawar hannu da tarawa ta atomatik

  • aFS-TC ma'aunin dandamali

    aFS-TC ma'aunin dandamali

    IP68 mai hana ruwa
    304 bakin karfe awo kwanon rufi, anti-lalata da sauki tsaftacewa
    Babban firikwensin auna ma'auni, daidaitaccen ma'auni kuma barga
    Babban nunin LED, bayyanannun karatu dare da rana
    Duka caji da plug-in, amfani da yau da kullun ya fi dacewa
    Sikelin kusurwa anti-skid zane, daidaitacce sikelin tsawo
    Firam ɗin ƙarfe da aka gina a ciki, mai jure matsin lamba, babu nakasawa ƙarƙashin nauyi mai nauyi, yana tabbatar da daidaiton aunawa da rayuwar sabis

  • aGW2 ma'aunin dandamali

    aGW2 ma'aunin dandamali

    Bakin karfe abu, hana ruwa da kuma anti-tsatsa
    LED nuni, kore font, bayyananne nuni
    High-daidaici load cell, daidai, barga da sauri auna
    Mai hana ruwa biyu, kariya ta wuce gona da iri
    RS232C interface, ana amfani dashi don haɗa kwamfuta ko firinta
    Zaži bluetooth, toshe da play USB, USB USB, Bluetooth mai karɓar

  • Hannun ma'auni na pallet - Ma'auni mai tabbatar da fashewa

    Hannun ma'auni na pallet - Ma'auni mai tabbatar da fashewa

    Hannun nau'in sikelin motar fale-falen kuma mai suna ma'aunin motar pallet na hannu wanda ke yin sauƙin yin awo.

    Sarrafa ma'aunin manyan motocin pallet na iya auna kaya yayin motsi maimakon matsar da lodi zuwa ma'auni. Zai iya adana lokacin aikinku, inganta ingantaccen aikin ku. Zaɓuɓɓukan alamomi daban-daban, zaku iya zaɓar alamomi daban-daban da girman pallet gwargwadon spplication ɗinku. Waɗannan ma'auni suna ba da ingantaccen sakamako na aunawa ko ƙidaya a duk inda aka yi amfani da su.

  • Sikelin manyan motocin pallet

    Sikelin manyan motocin pallet

    Babban madaidaicin firikwensin zai nuna ƙarin ma'auni daidai
    Gabaɗayan injin ɗin yana da nauyin kilogiram 4.85, mai ɗaukar nauyi da nauyi sosai. A baya, tsohon salon ya fi kilogiram 8, wanda yake da wahalar ɗauka.
    Zane mai nauyi, gabaɗayan kauri na 75mm.
    Na'urar kariya da aka gina a ciki, don hana matsi na firikwensin. Garanti f shekara guda.
    Aluminum gami kayan, mai ƙarfi da ɗorewa, fenti mai yashi, kyakkyawa da karimci
    Bakin karfe sikelin, mai sauƙin tsaftacewa, tsatsa-hujja.
    Daidaitaccen caja na Android. Tare da caji sau ɗaya, yana iya ɗaukar awanni 180.
    Danna maɓallin "juya naúrar" kai tsaye, zai iya canza KG, G, da

  • Ma'aunin ƙidaya

    Ma'aunin ƙidaya

    Ma'auni na lantarki tare da aikin kirgawa. Irin wannan ma'auni na lantarki na iya auna adadin adadin samfurori. Ana amfani da ma'aunin ƙidayar galibi a masana'antar masana'anta, masana'antar sarrafa abinci, da sauransu.

  • OTC Scale Crane

    OTC Scale Crane

    Crane sikelin, wanda kuma ake kira ma'aunin rataye, ma'aunin ƙugiya da sauransu, kayan aikin awo ne waɗanda ke yin abubuwa a cikin yanayin da aka dakatar don auna girman su (nauyinsu). Aiwatar da sabon ma'aunin masana'antu GB/T 11883-2002, mallakar OIML Ⅲ sikelin aji. Ana amfani da ma'aunin crane gabaɗaya a cikin ƙarfe, ƙarfe, masana'antu da ma'adinai, tashoshi na kaya, dabaru, kasuwanci, tarurrukan bita, da sauransu inda ake buƙatar lodi da sauke kaya, sufuri, aunawa, daidaitawa da sauran lokuta. Samfuran gama gari sune: 1T, 2T, 3T, 5T, 10T, 20T, 30T, 50T, 100T, 150T, 200T, da dai sauransu.